Dandali na Haɓaka Haɓaka Mataki
Fasaha nunin Fage

Hannun Mataki na Ƙarfafa Ayyukan Samar da Jiki
Matakai | Abubuwan Sabis | Tsarin lokaci |
---|---|---|
Mataki 1: rigakafin dabbobi | (1) rigakafi na dabba sau 4, inganta rigakafi kashi 1, jimlar allurai 5 an yi rigakafi. (2) Magani mara kyau kafin a tattara rigakafi, kuma an yi ELISA akan kashi na huɗu don gano titer na jini. (3) Idan ma'aunin maganin ƙwayar cuta na kashi na huɗu ya cika buƙatun, ƙarin kashi ɗaya na rigakafi za a ba shi kwanaki 7 kafin tarin jini. Idan bai cika buƙatun ba, za a ci gaba da yin rigakafi na yau da kullun. (4) Ingantacciyar ƙarfi, tarin jini da rabuwar monocytes | makonni 10 |
Mataki 2: cDNA Shiri | (1) PBMC Jimlar Cirar RNA (Kitin Haɗin RNA) (2) Babban amincin RT-PCR shirye-shiryen cDNA (kit ɗin rubutun juyi) | kwana 1 |
Mataki 3: Gina Laburaren Antibody | (1) Yin amfani da cDNA azaman samfuri, kwayoyin halitta sun haɓaka ta zagaye biyu na PCR. (2) Tsarin gini da canji: gene splicing phagemid vector, electroporation chanji na TG1 rundunar kwayoyin cuta, gina antibody library. (3) Identification: Zabi 24 clones da gangan, ƙimar ƙimar ƙimar PCR + ƙimar shigarwa. (4) Taimakon shirye-shiryen phage: M13 phage amplification+ tsarkakewa. (5) Fage nunin ɗakin karatu | 3-4 makonni |
Mataki 4: Antibody Library Screening (zagaye 3) | (1) Tsohuwar 3-zagaye nunawa (tsananin nunawa): gwajin matsa lamba don cire ƙwayoyin rigakafi marasa takamaiman zuwa iyakar iyaka. (2) Single clone amplification bacteriophage zaba + IPTG jawo magana + ELISA gano tabbatacce clones. (3) An zaɓi duk ƙaƙƙarfan clones don jerin abubuwan halitta. | 4-5 makonni |

Ayyukan Tallafawa
Za mu iya ba da sabis na ginin ɗakin karatu na rigakafi na dabba daban-daban da sabis na tantance laburaren jikin mutum bisa ga bukatun abokin ciniki

Manufa da yawa
Akwai hidimomin ganowar rigakafin da yawa da yawa: sunadaran, peptides, ƙananan ƙwayoyin cuta, ƙwayoyin cuta, sunadaran membrane, mRNA, da sauransu.

Matsaloli da yawa
Sabis na ginin ɗakin karatu na keɓaɓɓen, za mu iya samar da nau'ikan ƙwayoyin cuta daban-daban ciki har da PMECS, pComb3X, da pCANTAB 5E, da gyara su bisa ga bukatun abokin ciniki.

Balagagge Platform
Ƙarfin ajiya zai iya kaiwa 10 ^ 8-10 ^ 9, ƙimar shigarwa duk sun fi 90%, kuma alaƙar ƙwayoyin rigakafi da aka samu ta hanyar nunawa gabaɗaya a matakin nM pM
Monoclonal Antibody Development Service
Za mu iya samar da ingantacciyar inganci, tsafta, da takamaiman sabis na ci gaban antibody na monoclonal, gami da samar da ƙwayoyin rigakafin ƙwayoyin cuta na linzamin kwamfuta da ƙwayoyin rigakafin zomo monoclonal.
Dandalin Fasahar Hybridoma
Ciki har da shirin rigakafi, sabis na shirye-shiryen rigakafin jiki, tsarkakewar antibody, jerin abubuwan da ake buƙata na antibody, ingantaccen maganin rigakafi, da sauransu.
Dandali Na Rarraba Cell Single B
Alpha Lifetech yana da fa'idodi a lokacin dubawa da samun ingantattun ƙwayoyin rigakafi. Yana iya samar da ƙirar antigen, haɗawa, da gyare-gyare, rigakafi na dabba, gwajin haɓakar ƙwayoyin ƙwayoyin B guda ɗaya, jerin tantanin halitta guda ɗaya.

Dandali na Haɓaka Haɓaka Mataki
Alpha Lifetech iya samar da phage nuni antibody ci gaban fasaha ayyuka daga antibody shiri, antibody tsarkakewa, antibody sequencing, da dai sauransu.